IC mạch tích hợp SY88922VKG
| Nhóm: | Các mạch tích hợp (IC) Quản lý năng lượng (PMIC) Máy điều khiển laser |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Hoạt động |
| Loại lắp đặt: | Mặt đất |
| Gói: | ống |
| Dòng: | - |
| Nhóm: | Các mạch tích hợp (IC) Quản lý năng lượng (PMIC) Máy điều khiển laser |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Hoạt động |
| Loại lắp đặt: | Mặt đất |
| Gói: | ống |
| Dòng: | - |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ chuyển đổi V/F và F/V |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Hoạt động |
| Loại lắp đặt: | Qua lỗ |
| Gói: | ống |
| Dòng: | - |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ chuyển đổi V/F và F/V |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Bị lỗi thời |
| Loại lắp đặt: | Qua lỗ |
| Gói: | ống |
| Dòng: | - |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ chuyển đổi V/F và F/V |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Hoạt động |
| Loại lắp đặt: | Qua lỗ |
| Gói: | ống |
| Dòng: | - |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ chuyển đổi V/F và F/V |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Hoạt động |
| Loại lắp đặt: | Mặt đất |
| Gói: | ống |
| Dòng: | - |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ chuyển đổi V/F và F/V |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Bị lỗi thời |
| Loại lắp đặt: | Qua lỗ |
| Gói: | ống |
| Dòng: | - |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ chuyển đổi V/F và F/V |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Hoạt động |
| Loại lắp đặt: | Mặt đất |
| Gói: | Dây băng và cuộn (TR) |
| Dòng: | - |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ chuyển đổi V/F và F/V |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Bị lỗi thời |
| Loại lắp đặt: | Qua lỗ |
| Gói: | ống |
| Dòng: | - |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0.38V @ 300mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | SC-74A, SOT-753 |
| Các tính năng bảo vệ: | Dòng điện quá cao, nhiệt độ quá cao |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0,35V @ 150mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | SC-74A, SOT-753 |
| Các tính năng bảo vệ: | Quá dòng, quá nhiệt, phân cực ngược |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0,5V @ 150mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | ĐẾN-243AA |
| Các tính năng bảo vệ: | Dòng điện quá cao, nhiệt độ quá cao |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0,12V @ 500mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 6-VDFN, 6-MLF® |
| Các tính năng bảo vệ: | Khóa quá nhiệt, dưới điện áp (UVLO) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0,6V @ 500mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | SC-74A, SOT-753 |
| Các tính năng bảo vệ: | Quá dòng, quá nhiệt, phân cực ngược |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0,45V @ 100mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | SC-74A, SOT-753 |
| Các tính năng bảo vệ: | Quá dòng, quá nhiệt, phân cực ngược |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Điện áp giảm (tối đa): | 0,6V @ 500mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 125 °C |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 6-VDFN, 6-MLF® |
| Các tính năng bảo vệ: | Quá dòng, quá nhiệt, phân cực ngược |