Bộ xử lý nhúng EN6337QI
| Sản lượng hiện tại :: | 3 A |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 6,6 V |
| Sản lượng hiện tại :: | 3 A |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 6,6 V |
| Sản lượng hiện tại :: | 3 A |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 6,6 V |
| Sản lượng hiện tại :: | 400mA |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 5,5 V |
| Sản lượng hiện tại :: | 6 A |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 6,5 V |
| Sản lượng hiện tại :: | 9 A |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 14V |
| Sản lượng hiện tại :: | 600 mã |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 5,5 V |
| Sản lượng hiện tại :: | 1 A |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 5,5 V |
| Sản lượng hiện tại :: | 1 A |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 5,5 V |
| Gói / Trường hợp:: | DFN-36 |
| Sản lượng hiện tại :: | 600 mã |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 5,5 V |
| Sản lượng hiện tại :: | 9 A |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 5,5 V |
| Sản lượng hiện tại :: | 30 A |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 16 V |
| Sản lượng hiện tại :: | 8 A |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 6,5 V |
| Sản lượng hiện tại :: | 20 A |
|---|---|
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | - 40 độ C |
| Điện áp đầu vào TỐI ĐA:: | 16 V |
| Danh mục sản phẩm :: | FPGA - Mảng cổng lập trình trường |
|---|---|
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | 0 độ C |
| Số lượng I/O:: | 270 vào/ra |
| Số Khối Mảng Logic - LAB:: | 9360 |
| Danh mục sản phẩm :: | FPGA - Mảng cổng lập trình trường |
|---|---|
| Phong cách lắp đặt:: | SMD/SMT |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu:: | 0 độ C |
| Số lượng I/O:: | 531 vào/ra |
| Số Khối Mảng Logic - LAB:: | 7443 |