Mạch tích hợp IC 96MPXEC-3.7-12M11T FCLGA-1151 Bộ xử lý & bộ điều khiển nhúng
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Hoa Kỳ
Thông số kỹ thuật Mô tả sản phẩm Yêu cầu báo giá
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Mfr. ông. # #: 96MPXEC-3.7-12M11T
ông.: Advantech
Sự miêu tả: CPU - Bộ xử lý trung tâm XEON 3.7G 12M 1151P 6CORE E-2176G
Mô tả sản phẩm
Thuộc tính sản phẩm Giá trị thuộc tính
Advantech
Danh mục sản phẩm: CPU - Bộ xử lý trung tâm
Bộ xử lý máy chủ
SMD/SMT
FCLGA-1151
Intel Xeon
Intel Xeon
Hồ cà phê
E-2176G
Đã nhúng
6 lõi
80 W
3,7 GHz
64bit
64 GB
DDR4-2666
DMI3
8 GT/giây
12 MB
Thương hiệu: Advantech
Cấu hình CPU - Tối đa: 1 Cấu hình
Bộ nhớ ECC được hỗ trợ: Được hỗ trợ
Công nghệ siêu phân luồng của Intel: Với công nghệ HT
Công nghệ ảo hóa Intel - VT: Với VT
In thạch bản - Công nghệ xử lý: 14nm
Số lượng màn hình được hỗ trợ: 3 Hiển thị
Số lượng kênh bộ nhớ: 2 kênh
Số làn PCI Express: 16 ngõ
Số của chủ đề: 12 chủ đề
Cấu hình PCIe: 1x16, 2x8, 1x8 + 2x4
Sửa đổi PCIe: Bản sửa đổi 3.0
Loại sản phẩm: CPU - Bộ xử lý trung tâm
Số lượng gói nhà máy: 1
Tiểu thể loại: Bộ xử lý & bộ điều khiển nhúng
Tần số Turbo - Tối đa: 4,7 GHz