Mạch tích hợp IC 96MPI5M-2.4-3M9T1 PGA-988 Bộ xử lý & bộ điều khiển nhúng
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Hoa Kỳ
Thông số kỹ thuật Mô tả sản phẩm Yêu cầu báo giá
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Mfr. ông. # #: 96MPI5M-2.4-3M9T1
ông.: Advantech
Sự miêu tả: CPU - Bộ xử lý trung tâm CORE 2.4G 3M 988P 2CORE I5-520M(G)
Mô tả sản phẩm
Thuộc tính sản phẩm Giá trị thuộc tính
Advantech
Danh mục sản phẩm: CPU - Bộ xử lý trung tâm
RoHS: Chi tiết
Bộ xử lý di động
SMD/SMT
PGA-988
Intel Core i5
Intel Core i5
Arrandale
i5-520M
Đã nhúng
2 lõi
35 W
2,4 GHz
64bit
8 GB
DDR3-800/1066
DMI
2,5 GT/s
3 MB
+ 105 C
Thương hiệu: Advantech
Cấu hình CPU - Tối đa: 1 Cấu hình
Bộ nhớ ECC được hỗ trợ: Không được hỗ trợ
Công nghệ siêu phân luồng của Intel: Với công nghệ HT
Công nghệ ảo hóa Intel - VT: Với VT
In thạch bản - Công nghệ xử lý: 32nm
Số lượng kênh bộ nhớ: 2 kênh
Số làn PCI Express: 16 ngõ
Số của chủ đề: 4 chủ đề
Cấu hình PCIe: 1x16
Sửa đổi PCIe: Bản sửa đổi 2.0
Loại sản phẩm: CPU - Bộ xử lý trung tâm
Số lượng gói nhà máy: 1
Tiểu thể loại: Bộ xử lý & bộ điều khiển nhúng
Tần số Turbo - Tối đa: 2,933GHz