Bộ mạch tích hợp bộ nhớ M29F800FT55M3F2 TR
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Hoa Kỳ
Hàng hiệu: Micron Technology
Số mô hình: M29F800FT55M3F2 TR
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 50pcs
Giá bán: RFQ
chi tiết đóng gói: ESD/Chân không/Bọt/Thùng
Thời gian giao hàng: Ngay lập tức
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, ký quỹ, Paypal, Visa, MoneyGram
Khả năng cung cấp: RFQ
Thông số kỹ thuật Mô tả sản phẩm Yêu cầu báo giá
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Công nghệ :: FLASH - CŨNG KHÔNG
Danh mục sản phẩm :: IC bộ nhớ
Loại bộ nhớ:: không bay hơi
Factory Stock :: 0
Thời gian chu kỳ viết - Word, Page :: 55ns
Gói thiết bị của nhà cung cấp:: 44-SO
Thời gian truy cập :: 55ns
Định dạng bộ nhớ:: TỐC BIẾN
Tình trạng một phần:: Bị lỗi thời
Kích thước bộ nhớ:: 8Mb (1M x 8, 512K x 16)
Bao bì:: Băng & Cuộn (TR)
@ qty :: 0
Nhiệt độ hoạt động :: -40°C ~ 125°C (TA)
Số lượng tối thiểu:: 500
Giao diện bộ nhớ:: song song
Gói / Trường hợp:: 44-SOIC (Chiều rộng 0,496", 12,60mm)
Kiểu lắp :: Mặt đất
Tần số đồng hồ:: -
Cung cấp điện áp :: 4.5V ~ 5.5V