IC mạch tích hợp APT60D100SG/TR
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Hoa Kỳ
Hàng hiệu: Microchip Technology
Số mô hình: APT60D100SG/TR
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 50pcs
Giá bán: RFQ
chi tiết đóng gói: ESD/Chân không/Bọt/Thùng
Thời gian giao hàng: Ngay lập tức
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, ký quỹ, Paypal, Visa, MoneyGram
Khả năng cung cấp: RFQ
Thông số kỹ thuật Mô tả sản phẩm Yêu cầu báo giá
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Nhóm: Sản phẩm bán dẫn rời rạc Đi-ốt Bộ chỉnh lưu Đi-ốt đơn
Tình trạng sản phẩm: Hoạt động
Hiện tại - Rò rỉ ngược @ Vr: 250 μA @ 1000 V
Loại lắp đặt: Mặt đất
Điện áp - Chuyển tiếp (Vf) (Tối đa) @ Nếu: 2,5V @ 60A
Gói: Dây băng và cuộn (TR) Dây cắt (CT) Digi-Reel®
Dòng: -
Điện dung @ Vr, F: -
Bao gồm thiết bị của nhà cung cấp: D3PAK
Thời gian khôi phục ngược (trr): 280 giây
Mfr: Công nghệ vi mạch
Công nghệ: Tiêu chuẩn
Nhiệt độ hoạt động - Ngã ba: -55°C ~ 175°C
Bao bì / Vỏ: TO-268-3, D³Pak (2 dây dẫn + Tab), TO-268AA
Điện áp - Đảo ngược DC (Vr) (Tối đa): 1000 V
Hiện tại - Chỉnh lưu trung bình (Io): 60A
Tốc độ: Phục hồi nhanh =<500ns, > 200mA (Io)
Số sản phẩm cơ bản: APT60D100
Mô tả sản phẩm
Diode 1000 V 60A Đèn bề mặt D3PAK