IC วงจรบูรณาการ MCP16361T-E/NMXVAO PMIC Power Management IC
| ประเภท: | วงจรรวม (ไอซี) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมการสลับกระแสไฟ DC |
|---|---|
| สถานะสินค้า: | กิจกรรม |
| แพ็คเกจ: | เทป & รีล (TR) |
| ซีรี่ย์: | - |
| Mfr: | เทคโนโลยีไมโครชิป |
| ประเภท: | วงจรรวม (ไอซี) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมการสลับกระแสไฟ DC |
|---|---|
| สถานะสินค้า: | กิจกรรม |
| แพ็คเกจ: | เทป & รีล (TR) |
| ซีรี่ย์: | - |
| Mfr: | เทคโนโลยีไมโครชิป |
| ประเภท: | วงจรรวม (ไอซี) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมการสลับกระแสไฟ DC |
|---|---|
| สถานะสินค้า: | กิจกรรม |
| แพ็คเกจ: | เทป & รีล (TR) |
| ซีรี่ย์: | - |
| Mfr: | เทคโนโลยีไมโครชิป |
| ประเภทสินค้า :: | การสลับตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส:: | ไม่ |
| @ qty :: | 0 |
| ประเภทการติดตั้ง :: | การติดตั้งพื้นผิว |
| การกำหนดค่าเอาต์พุต:: | บวกและลบ (รางคู่) |
| ประเภทสินค้า :: | การสลับตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส:: | ไม่ |
| @ qty :: | 0 |
| ประเภทการติดตั้ง :: | การติดตั้งพื้นผิว |
| การกำหนดค่าเอาต์พุต:: | สะสม |
| ประเภทสินค้า :: | การสลับตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส:: | ใช่ |
| @ qty :: | 0 |
| ประเภทการติดตั้ง :: | การติดตั้งพื้นผิว |
| การกำหนดค่าเอาต์พุต:: | สะสม |
| ประเภท: | วงจรรวม (ไอซี) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมการสลับกระแสไฟ DC |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส: | ใช่ |
| ความถี่ - การสลับ: | 100kHz~1.6MHz |
| อินเทอร์เฟซแบบอนุกรม: | I²C, PMBus, SMBus |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Mfr. ผศ. # #: | IS31CS8977-QFLS2-TR |
|---|---|
| ผศ.: | ลูมิสซิล |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ ARM - MCU MCU พร้อม 2KB SRAM และ 64Kx16 ECC E-Flash |
| เวลานำโรงงาน: | 20 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | IS31SE5110-ZNLS2-TR |
|---|---|
| ผศ.: | ไอเอสไอ |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ 8 บิต - อินพุต MCU 19 Cap Touch ผ่าน GPI ที่ใช้ร่วมกัน, TSSOP-24 (6.4 มม. x 7.8 มม |
| เวลานำโรงงาน: | 16 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | IS31SE5110-ZNLS2 |
|---|---|
| ผศ.: | ไอเอสไอ |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ 8 บิต - อินพุต MCU 19 Cap Touch ผ่าน GPI ที่ใช้ร่วมกัน, TSSOP-24 (6.4 มม. x 7.8 มม |
| เวลานำโรงงาน: | 16 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | R7FA6T3BB3CFM#AA0 |
|---|---|
| ผศ.: | เรเนซาส อิเล็กทรอนิกส์ |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ ARM - MCU MCU RA6 ARM CM33 200MHz 256KB/40K LQFP64 |
| เวลานำโรงงาน: | 3 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | R7FA4T1BB3CFM#AA0 |
|---|---|
| ผศ.: | เรเนซาส อิเล็กทรอนิกส์ |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ ARM - MCU MCU RA4 ARM CM33 100MHz 256KB/40K LQFP64 |
| เวลานำโรงงาน: | 3 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | R5F572NNDDFC#30 |
|---|---|
| ผศ.: | เรเนซาส อิเล็กทรอนิกส์ |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ 32 บิต - MCU 32BIT MCU RX72N 4MB LFQFP176 -40/+85C |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | R5F113PLCLFB#55 |
|---|---|
| ผศ.: | เรเนซาส อิเล็กทรอนิกส์ |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ 16 บิต - MCU 16BIT MCU RL78(AUTO)/F15 LFQFP100 T&R |
| เวลานำโรงงาน: | 35 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | R5F100MGAFA#30 |
|---|---|
| ผศ.: | เรเนซาส อิเล็กทรอนิกส์ |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ 16 บิต - MCU 16BIT MCU RL78/G13 128K 80LQFP -40/+85C |
| เวลานำโรงงาน: | 33 สัปดาห์ |
| Mfr. ผศ. # #: | R5F10A6ELSP#U5 |
|---|---|
| ผศ.: | เรเนซาส อิเล็กทรอนิกส์ |
| คำอธิบาย: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ 16 บิต - MCU RL78/F13 MCU 64K 4K LSSOP20 -40/+105C |
| เวลานำโรงงาน: | สัปดาห์ |