ATTINY13A-SSU ไอซี วงจรรวม SOIC-8 ไมโครคอนโทรลเลอร์ 8 บิต - MCU
| เป็นไปตามมาตรฐาน: | พีบีฟรี |
|---|---|
| สไตล์การติดตั้ง: | เอสเอ็มดี/SMT |
| บรรจุุภัณฑ์: | SOIC-8 |
| ปริมาณแพ็คของโรงงาน: | 100 |
| ประเภทสินค้า: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ - MCU 8 บิต |
| เป็นไปตามมาตรฐาน: | พีบีฟรี |
|---|---|
| สไตล์การติดตั้ง: | เอสเอ็มดี/SMT |
| บรรจุุภัณฑ์: | SOIC-8 |
| ปริมาณแพ็คของโรงงาน: | 100 |
| ประเภทสินค้า: | ไมโครคอนโทรลเลอร์ - MCU 8 บิต |
| เป็นไปตามมาตรฐาน: | พีบีฟรี |
|---|---|
| สไตล์การติดตั้ง: | เอสเอ็มดี/SMT |
| บรรจุุภัณฑ์: | SOIC-8 |
| ชุด: | LT1763 |
| ปริมาณแพ็คของโรงงาน: | 100 |
| เป็นไปตามมาตรฐาน: | พีบีฟรี |
|---|---|
| สไตล์การติดตั้ง: | เอสเอ็มดี/SMT |
| บรรจุุภัณฑ์: | แอลคิวเอฟเอ็น-48 |
| ชุด: | STM32F103C8 |
| ปริมาณแพ็คของโรงงาน: | 2400 |
| ประเภท: | วงจรรวม (ไอซี) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมการสลับกระแสไฟ DC |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส: | ใช่ |
| ความถี่ - การสลับ: | 270kHz~800kHz |
| อินเทอร์เฟซแบบอนุกรม: | - |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| ประเภท: | วงจรรวม (ไอซี) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมการสลับกระแสไฟ DC |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส: | ใช่ |
| ความถี่ - การสลับ: | 100Hz~500kHz |
| อินเทอร์เฟซแบบอนุกรม: | - |
| อุณหภูมิการทํางาน: | 0°C ~ 70°C (TA) |
| ประเภทสินค้า :: | การสลับตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส:: | ไม่ |
| @ qty :: | 0 |
| ประเภทการติดตั้ง :: | การติดตั้งพื้นผิว |
| การกำหนดค่าเอาต์พุต:: | เชิงลบ |
| ประเภท: | วงจรรวม (ไอซี) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมการสลับกระแสไฟ DC |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส: | ใช่ |
| ความถี่ - การสลับ: | - |
| อินเทอร์เฟซแบบอนุกรม: | - |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| ประเภท: | วงจรรวม (ไอซี) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมการสลับกระแสไฟ DC |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส: | ใช่ |
| ความถี่ - การสลับ: | - |
| อินเทอร์เฟซแบบอนุกรม: | - |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| ประเภท: | วงจรรวม (ไอซี) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมการสลับกระแสไฟ DC |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส: | ใช่ |
| ความถี่ - การสลับ: | 400kHz |
| อินเทอร์เฟซแบบอนุกรม: | - |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| ประเภท: | วงจรรวม (ไอซี) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมการสลับกระแสไฟ DC |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส: | ใช่ |
| ความถี่ - การสลับ: | 300kHz |
| อินเทอร์เฟซแบบอนุกรม: | - |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| ประเภท: | วงจรรวม (ไอซี) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมการสลับกระแสไฟ DC |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส: | ใช่ |
| ความถี่ - การสลับ: | 270kHz |
| อินเทอร์เฟซแบบอนุกรม: | - |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| ประเภท: | วงจรรวม (ไอซี) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมการสลับกระแสไฟ DC |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส: | ใช่ |
| ความถี่ - การสลับ: | 300kHz |
| อินเทอร์เฟซแบบอนุกรม: | - |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| ประเภท: | วงจรรวม (ไอซี) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมการสลับกระแสไฟ DC |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส: | ใช่ |
| ความถี่ - การสลับ: | 1Hz ~ 500kHz |
| อินเทอร์เฟซแบบอนุกรม: | - |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -55°C ~ 125°C (TA) |
| ประเภท: | วงจรรวม (ไอซี) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมการสลับกระแสไฟ DC |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส: | ใช่ |
| ความถี่ - การสลับ: | 4kHz~1.5MHz |
| อินเทอร์เฟซแบบอนุกรม: | - |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -55°C ~ 125°C (TA) |
| ประเภท: | วงจรรวม (ไอซี) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมการสลับกระแสไฟ DC |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส: | ไม่ |
| ความถี่ - การสลับ: | 1Hz ~ 500kHz |
| อินเทอร์เฟซแบบอนุกรม: | - |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -55°C ~ 125°C (TA) |