Mạch tích hợp IC ATTINY13A-SSU SOIC-8 Bộ vi điều khiển 8 bit - MCU
| RoHS: | PB miễn phí |
|---|---|
| phong cách gắn kết: | SMD/SMT |
| Bưu kiện: | SOIC-8 |
| Số lượng gói xuất xưởng: | 100 |
| Loại sản phẩm: | Bộ vi điều khiển 8 bit - MCU |
| RoHS: | PB miễn phí |
|---|---|
| phong cách gắn kết: | SMD/SMT |
| Bưu kiện: | SOIC-8 |
| Số lượng gói xuất xưởng: | 100 |
| Loại sản phẩm: | Bộ vi điều khiển 8 bit - MCU |
| RoHS: | PB miễn phí |
|---|---|
| phong cách gắn kết: | SMD/SMT |
| Bưu kiện: | SOIC-8 |
| Loạt: | LT1763 |
| Số lượng gói xuất xưởng: | 100 |
| RoHS: | PB miễn phí |
|---|---|
| phong cách gắn kết: | SMD/SMT |
| Bưu kiện: | LQFN-48 |
| Loạt: | STM32F103C8 |
| Số lượng gói xuất xưởng: | 2400 |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC)Quản lý nguồn (PMIC)Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 270kHz ~ 800kHz |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC)Quản lý nguồn (PMIC)Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 100Hz ~ 500kHz |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0 °C ~ 70 °C (TA) |
| Danh mục sản phẩm :: | Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch |
|---|---|
| Chỉnh lưu đồng bộ:: | Không. |
| @ qty :: | 0 |
| Kiểu lắp :: | Mặt đất |
| Cấu hình đầu ra:: | Phủ định |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC)Quản lý nguồn (PMIC)Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | - |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC)Quản lý nguồn (PMIC)Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | - |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC)Quản lý nguồn (PMIC)Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 400kHz |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC)Quản lý nguồn (PMIC)Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 300kHz |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC)Quản lý nguồn (PMIC)Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 270kHz |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC)Quản lý nguồn (PMIC)Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 300kHz |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC)Quản lý nguồn (PMIC)Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 1Hz ~ 500kHz |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C (TA) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC)Quản lý nguồn (PMIC)Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 4kHz ~ 1,5MHz |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C (TA) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC)Quản lý nguồn (PMIC)Bộ điều khiển chuyển mạch DC DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 1Hz ~ 500kHz |
| Giao diện nối tiếp: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C (TA) |