ICS-40214 เซ็นเซอร์วงจรรวม Air LGA-5 ไมโครโฟน MEMS
| เป็นไปตามมาตรฐาน: | พีบีฟรี |
|---|---|
| สไตล์การติดตั้ง: | เอสเอ็มดี/SMT |
| บรรจุุภัณฑ์: | แอลพีจีเอ-5 |
| ชุด: | ไอซี |
| ปริมาณแพ็คของโรงงาน: | 5,000 |
| เป็นไปตามมาตรฐาน: | พีบีฟรี |
|---|---|
| สไตล์การติดตั้ง: | เอสเอ็มดี/SMT |
| บรรจุุภัณฑ์: | แอลพีจีเอ-5 |
| ชุด: | ไอซี |
| ปริมาณแพ็คของโรงงาน: | 5,000 |
| เป็นไปตามมาตรฐาน: | พีบีฟรี |
|---|---|
| สไตล์การติดตั้ง: | เอสเอ็มดี/SMT |
| บรรจุุภัณฑ์: | WQFN-16 |
| ชุด: | TS3A225E |
| ปริมาณแพ็คของโรงงาน: | 3000 |
| เป็นไปตามมาตรฐาน: | พีบีฟรี |
|---|---|
| สไตล์การติดตั้ง: | เอสเอ็มดี/SMT |
| บรรจุุภัณฑ์: | UQFN-16 |
| ชุด: | TS3A5017 |
| ปริมาณแพ็คของโรงงาน: | 3000 |
| เป็นไปตามมาตรฐาน: | พีบีฟรี |
|---|---|
| สไตล์การติดตั้ง: | เอสเอ็มดี/SMT |
| บรรจุุภัณฑ์: | สสป-14 |
| ชุด: | SN74CBTLV3126 |
| ปริมาณแพ็คของโรงงาน: | 2543 |
| เป็นไปตามมาตรฐาน: | พีบีฟรี |
|---|---|
| สไตล์การติดตั้ง: | เอสเอ็มดี/SMT |
| บรรจุุภัณฑ์: | SOIC-8 |
| ชุด: | TCAN332 |
| ปริมาณแพ็คของโรงงาน: | 2500 |
| เป็นไปตามมาตรฐาน: | พีบีฟรี |
|---|---|
| สไตล์การติดตั้ง: | เอสเอ็มดี/SMT |
| บรรจุุภัณฑ์: | WQFN-16 |
| ชุด: | ทปส.2544 |
| ปริมาณแพ็คของโรงงาน: | 3000 |
| เป็นไปตามมาตรฐาน: | พีบีฟรี |
|---|---|
| สไตล์การติดตั้ง: | เอสเอ็มดี/SMT |
| บรรจุุภัณฑ์: | UQFN-10 |
| ชุด: | TS3A5223 |
| ปริมาณแพ็คของโรงงาน: | 3000 |
| เป็นไปตามมาตรฐาน: | พีบีฟรี |
|---|---|
| สไตล์การติดตั้ง: | เอสเอ็มดี/SMT |
| บรรจุุภัณฑ์: | HTSSOP-38 |
| ชุด: | TIC12400-Q1 |
| ปริมาณแพ็คของโรงงาน: | 2543 |
| เป็นไปตามมาตรฐาน: | พีบีฟรี |
|---|---|
| สไตล์การติดตั้ง: | เอสเอ็มดี/SMT |
| บรรจุุภัณฑ์: | VQFN-64 |
| ชุด: | TUSB8041 |
| ปริมาณแพ็คของโรงงาน: | 2543 |
| เป็นไปตามมาตรฐาน: | พีบีฟรี |
|---|---|
| สไตล์การติดตั้ง: | เอสเอ็มดี/SMT |
| บรรจุุภัณฑ์: | คิวเอฟเอ็น-48 |
| ชุด: | KSZ9031 |
| ปริมาณแพ็คของโรงงาน: | 1,000 |
| ประเภท: | วงจรรวม (ไอซี) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมการสลับกระแสไฟ DC |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส: | ใช่ |
| ความถี่ - การสลับ: | 270kHz~800kHz |
| อินเทอร์เฟซแบบอนุกรม: | - |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| ประเภท: | วงจรรวม (ไอซี) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมการสลับกระแสไฟ DC |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส: | ใช่ |
| ความถี่ - การสลับ: | 100Hz~500kHz |
| อินเทอร์เฟซแบบอนุกรม: | - |
| อุณหภูมิการทํางาน: | 0°C ~ 70°C (TA) |
| ประเภท: | วงจรรวม (ไอซี) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมการสลับกระแสไฟ DC |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส: | ใช่ |
| ความถี่ - การสลับ: | - |
| อินเทอร์เฟซแบบอนุกรม: | - |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| ประเภท: | วงจรรวม (ไอซี) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมการสลับกระแสไฟ DC |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส: | ใช่ |
| ความถี่ - การสลับ: | - |
| อินเทอร์เฟซแบบอนุกรม: | - |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| ประเภท: | วงจรรวม (ไอซี) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมการสลับกระแสไฟ DC |
|---|---|
| วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส: | ใช่ |
| ความถี่ - การสลับ: | 400kHz |
| อินเทอร์เฟซแบบอนุกรม: | - |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40°C ~ 125°C (TJ) |