IC วงจรบูรณาการ MIC29301-12WT
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ลักษณะการควบคุม: | เปิด |
| ความดัน - ผลิต (นาที/คง): | 12V |
| สถานะสินค้า: | กิจกรรม |
| ประเภทการติดตั้ง: | ผ่านหลุม |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ลักษณะการควบคุม: | เปิด |
| ความดัน - ผลิต (นาที/คง): | 12V |
| สถานะสินค้า: | กิจกรรม |
| ประเภทการติดตั้ง: | ผ่านหลุม |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | - |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | TO-263-4, D²Pak (3 Leads + Tab), TO-263AA |
| ลักษณะป้องกัน: | อุณหภูมิเกินแรง |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ลักษณะการควบคุม: | - |
| ความดัน - ผลิต (นาที/คง): | 5V |
| สถานะสินค้า: | กิจกรรม |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งพื้นผิว |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ลักษณะการควบคุม: | เปิด |
| ความดัน - ผลิต (นาที/คง): | 0.9V |
| สถานะสินค้า: | กิจกรรม |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งพื้นผิว |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ลักษณะการควบคุม: | - |
| ความดัน - ผลิต (นาที/คง): | 1.25V |
| สถานะสินค้า: | กิจกรรม |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งพื้นผิว |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ลักษณะการควบคุม: | - |
| ความดัน - ผลิต (นาที/คง): | 3.3V |
| สถานะสินค้า: | กิจกรรม |
| ประเภทการติดตั้ง: | ผ่านหลุม |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ลักษณะการควบคุม: | - |
| ความดัน - ผลิต (นาที/คง): | 5V |
| สถานะสินค้า: | กิจกรรม |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งพื้นผิว |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.38V @ 300mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | 6-UFDFN แผ่นสัมผัส |
| ลักษณะป้องกัน: | - |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.1V @ 200mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | SC-74A, SOT-753 |
| ลักษณะป้องกัน: | อุณหภูมิเกินแรง |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.35V @ 150mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | SC-74A, SOT-753 |
| ลักษณะป้องกัน: | กระแสเกิน, อุณหภูมิเกิน, ขั้วย้อนกลับ |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.12V @ 50mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | SC-74A, SOT-753 |
| ลักษณะป้องกัน: | อุณหภูมิเกินแรง |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.31V @ 150mA, 0.31V @ 150mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | 6-UFQFN, 6-TMLF® |
| ลักษณะป้องกัน: | อุณหภูมิเกินแรง |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.3V @ 80mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | SC-74A, SOT-753 |
| ลักษณะป้องกัน: | อุณหภูมิเกินแรง |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 0.5V @ 150mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | 5-TSSOP, SC-70-5, SOT-353 |
| ลักษณะป้องกัน: | อุณหภูมิเกินแรง |
| ประเภท: | วงจรรวม (ICs) การจัดการพลังงาน (PMIC) ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เชิงเส้น |
|---|---|
| ความดันตก (สูงสุด): | 3V @ 25mA |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40 °C ~ 125 °C |
| กล่อง / กระเป๋า: | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", ความกว้าง 3.00 มม.) |
| ลักษณะป้องกัน: | อุณหภูมิเกินแรง |