Mạch tích hợp IC 96MPI5K-2.7-6M11T FCLGA-1151 Bộ xử lý & bộ điều khiển nhúng
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Hoa Kỳ
Thông số kỹ thuật Mô tả sản phẩm Yêu cầu báo giá
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Mfr. ông. # #: 96MPI5K-2.7-6M11T
ông.: Advantech
Sự miêu tả: CPU - Bộ xử lý trung tâm CORE 2.7G 6M 1151P 4CORE I5-7500T
Mô tả sản phẩm
Thuộc tính sản phẩm Giá trị thuộc tính
Advantech
Danh mục sản phẩm: CPU - Bộ xử lý trung tâm
Bộ xử lý máy tính để bàn
SMD/SMT
FCLGA-1151
Intel Core i5
Intel Core i5
Hồ Kaby
i5-7500T
Đã nhúng
4 lõi
35 W
2,7 GHz
64bit
64 GB
DDR3L-1333/1600, DDR4-2133/2400
DMI3
8 GT/giây
6 MB
+ 80 C
Thương hiệu: Advantech
Cấu hình CPU - Tối đa: 1 Cấu hình
Bộ nhớ ECC được hỗ trợ: Không được hỗ trợ
Công nghệ ảo hóa Intel - VT: Với VT
In thạch bản - Công nghệ xử lý: 14nm
Số lượng màn hình được hỗ trợ: 3 Hiển thị
Số lượng kênh bộ nhớ: 2 kênh
Số làn PCI Express: 16 ngõ
Số lượng liên kết QPI: 0
Số của chủ đề: 4 chủ đề
Điện áp cung cấp hoạt động: 1,35 V
Cấu hình PCIe: 1x16, 2x8, 1x8 + 2x4
Sửa đổi PCIe: Bản sửa đổi 3.0
Loại sản phẩm: CPU - Bộ xử lý trung tâm
Số lượng gói nhà máy: 1
Tiểu thể loại: Bộ xử lý & bộ điều khiển nhúng
Tần số Turbo - Tối đa: 3,3 GHz