เครื่องวงจรบูรณาการความจํา M29F200FT55M3F2 TR
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: อเมริกา
ชื่อแบรนด์: Micron Technology
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 50 ชิ้น
ราคา: RFQ
รายละเอียดการบรรจุ: ESD/สูญญากาศ/โฟม/กล่อง
เวลาการส่งมอบ: โดยทันที
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Western Union, escrow, Paypal, วีซ่า, MoneyGram
สามารถในการผลิต: อาร์เอฟคิว
ข้อมูลจำเพาะ รายละเอียดสินค้า ขออ้าง
ข้อมูลจำเพาะ
ข้อมูลจำเพาะ
เทคโนโลยี :: แฟลช - NOR
ประเภทสินค้า :: ไอซีหน่วยความจำ
ประเภทหน่วยความจำ :: ไม่ลบเลือน
Factory Stock :: 0
เขียนรอบเวลา - Word, หน้า :: 55ns
แพ็คเกจอุปกรณ์ซัพพลายเออร์ :: 44-ซ
เวลาเข้า :: 55ns
รูปแบบหน่วยความจำ :: แฟลช
สถานะชิ้นส่วน:: ปราศการ
ขนาดหน่วยความจำ :: 2MB (256K x 8, 128K x 16)
บรรจุภัณฑ์ :: เทป & รีล (TR)
@ qty :: 0
อุณหภูมิในการทำงาน :: -40°C ~ 125°C (TA)
ปริมาณขั้นต่ำ :: 500
อินเทอร์เฟซหน่วยความจำ:: ขนาน
บรรจุภัณฑ์ / กล่อง :: 44-SOIC (0.496", ความกว้าง 12.60 มม)
ประเภทการติดตั้ง :: การติดตั้งพื้นผิว
ความถี่สัญญาณนาฬิกา :: -
แรงดัน - แหล่งจ่าย :: 4.5V ~ 5.5V