IC mạch tích hợp MIC29503BU
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Tính năng điều khiển: | - |
| Điện áp - đầu ra (min / cố định): | 1,25V |
| Tình trạng sản phẩm: | Bị lỗi thời |
| Loại lắp đặt: | Mặt đất |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Tính năng điều khiển: | - |
| Điện áp - đầu ra (min / cố định): | 1,25V |
| Tình trạng sản phẩm: | Bị lỗi thời |
| Loại lắp đặt: | Mặt đất |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Tính năng điều khiển: | Khả năng |
| Điện áp - đầu ra (min / cố định): | 3.3V |
| Tình trạng sản phẩm: | Bị lỗi thời |
| Loại lắp đặt: | Mặt đất |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Tính năng điều khiển: | Khả năng |
| Điện áp - đầu ra (min / cố định): | 5V |
| Tình trạng sản phẩm: | Bị lỗi thời |
| Loại lắp đặt: | Qua lỗ |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - Tuyến tính |
|---|---|
| Tính năng điều khiển: | Khả năng |
| Điện áp - đầu ra (min / cố định): | 3.3V |
| Tình trạng sản phẩm: | Bị lỗi thời |
| Loại lắp đặt: | Qua lỗ |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 500KHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 8-VFDFN |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 1,2MHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | SOT-23-6 mỏng, TSOT-23-6 |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 80KHZ |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Bao bì / Vỏ: | SOT-23-6 |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 1,2MHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 8-VFDFN, 8-MLF® |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 500KHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm chiều rộng) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Vâng. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 4Mhz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | 8-UFDFN |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 10kHz ~ 35kHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Bao bì / Vỏ: | 8-SOIC (0,154", 3,90mm) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 500KHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | 8-SOIC (0,154", 3,90mm) |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 200Khz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40 °C ~ 85 °C (TA) |
| Bao bì / Vỏ: | TO-263-6, D²Pak (5 dây dẫn + Tab), TO-263BA |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 1,2MHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | SOT-23-5 Mỏng, TSOT-23-5 |
| Nhóm: | Mạch tích hợp (IC) Quản lý nguồn (PMIC) Bộ ổn áp - DC Bộ điều chỉnh chuyển mạch DC |
|---|---|
| chỉnh lưu đồng bộ: | Không. |
| Tần số - Chuyển đổi: | 1,2MHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bao bì / Vỏ: | Tấm tiếp xúc 8-VFDFN, 8-MLF® |