IC mạch tích hợp APT15DQ100BG
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Hoa Kỳ
Hàng hiệu: Microchip Technology
Số mô hình: APT15DQ100BG
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 50pcs
Giá bán: RFQ
chi tiết đóng gói: ESD/Chân không/Bọt/Thùng
Thời gian giao hàng: Ngay lập tức
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, ký quỹ, Paypal, Visa, MoneyGram
Khả năng cung cấp: RFQ
Thông số kỹ thuật Mô tả sản phẩm Yêu cầu báo giá
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Nhóm: Sản phẩm bán dẫn rời rạc Đi-ốt Bộ chỉnh lưu Đi-ốt đơn
Tình trạng sản phẩm: Hoạt động
Hiện tại - Rò rỉ ngược @ Vr: 100 µA @ 1000 V
Loại lắp đặt: Qua lỗ
Điện áp - Chuyển tiếp (Vf) (Tối đa) @ Nếu: 3V @ 15A
Gói: ống
Dòng: -
Điện dung @ Vr, F: -
Bao gồm thiết bị của nhà cung cấp: ĐẾN-247 [B]
Thời gian khôi phục ngược (trr): 235 ns
Mfr: Công nghệ vi mạch
Công nghệ: Tiêu chuẩn
Nhiệt độ hoạt động - Ngã ba: -55°C ~ 175°C
Bao bì / Vỏ: TO-247-3
Điện áp - Đảo ngược DC (Vr) (Tối đa): 1000 V
Hiện tại - Chỉnh lưu trung bình (Io): 15A
Tốc độ: Phục hồi nhanh =<500ns, > 200mA (Io)
Số sản phẩm cơ bản: APT15DQ100
Mô tả sản phẩm
Diode 1000 V 15A thông qua lỗ TO-247 [B]