Mạch tích hợp IC 96MPXEK-3.8-8M11T FCLGA-1151 Bộ xử lý & bộ điều khiển nhúng
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Hoa Kỳ
Thông số kỹ thuật Mô tả sản phẩm Yêu cầu báo giá
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Mfr. ông. # #: 96MPXEK-3.8-8M11T
ông.: Advantech
Sự miêu tả: CPU - Bộ xử lý trung tâm XEON 3.8G 8M 1151P 4CORE E3-1275V6
Mô tả sản phẩm
Thuộc tính sản phẩm Giá trị thuộc tính
Advantech
Danh mục sản phẩm: CPU - Bộ xử lý trung tâm
RoHS: Chi tiết
Bộ xử lý máy chủ
SMD/SMT
FCLGA-1151
Intel Xeon
Intel Xeon
Hồ Kaby
E3-1275V6
Đã nhúng
4 lõi
73 W
3,8 GHz
64bit
64 GB
DDR3L-1866, DDR4-2400
DMI3
8 GT/giây
8 MB
Thương hiệu: Advantech
Cấu hình CPU - Tối đa: 1 Cấu hình
Bộ nhớ ECC được hỗ trợ: Được hỗ trợ
Công nghệ siêu phân luồng của Intel: Với công nghệ HT
Công nghệ ảo hóa Intel - VT: Với VT
In thạch bản - Công nghệ xử lý: 14nm
Số lượng màn hình được hỗ trợ: 3 Hiển thị
Số lượng kênh bộ nhớ: 2 kênh
Số làn PCI Express: 16 ngõ
Số của chủ đề: 8 chủ đề
Điện áp cung cấp hoạt động: 550 mV đến 1,52 V
Cấu hình PCIe: 1x16, 2x8, 1x8 + 2x4
Sửa đổi PCIe: Bản sửa đổi 3.0
Loại sản phẩm: CPU - Bộ xử lý trung tâm
Số lượng gói nhà máy: 1
Tiểu thể loại: Bộ xử lý & bộ điều khiển nhúng
Tần số Turbo - Tối đa: 4,2 GHz