Các mạch tích hợp IC MSC015SDA120K
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Hoa Kỳ
Hàng hiệu: Microchip Technology
Số mô hình: MSC015SDA120K
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 50pcs
Giá bán: RFQ
chi tiết đóng gói: ESD/Chân không/Bọt/Thùng
Thời gian giao hàng: Ngay lập tức
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, ký quỹ, Paypal, Visa, MoneyGram
Khả năng cung cấp: RFQ
Thông số kỹ thuật Mô tả sản phẩm Yêu cầu báo giá
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Nhóm: Sản phẩm bán dẫn rời rạc Đi-ốt Bộ chỉnh lưu Đi-ốt đơn
Tình trạng sản phẩm: Hoạt động
Hiện tại - Rò rỉ ngược @ Vr: 200 µA @ 1200 V
Loại lắp đặt: Qua lỗ
Điện áp - Chuyển tiếp (Vf) (Tối đa) @ Nếu: 1,8V @ 15A
Gói: Dây băng và cuộn (TR)
Dòng: -
Điện dung @ Vr, F: 906pF @ 1V, 1MHz
Bao gồm thiết bị của nhà cung cấp: TO-220-2
Thời gian khôi phục ngược (trr): 0 giây
Mfr: Công nghệ vi mạch
Công nghệ: SiC (Silicon cacbua) Schottky
Nhiệt độ hoạt động - Ngã ba: -55°C ~ 175°C
Bao bì / Vỏ: TO-220-2
Điện áp - Đảo ngược DC (Vr) (Tối đa): 1200 V
Hiện tại - Chỉnh lưu trung bình (Io): 36A
Tốc độ: Không có thời gian phục hồi > 500mA (Io)
Số sản phẩm cơ bản: MSC015
Mô tả sản phẩm
Diode 1200 V 36A thông qua lỗ TO-220-2