IC วงจรบูรณาการ MSC015SDA120K
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: อเมริกา
ชื่อแบรนด์: Microchip Technology
หมายเลขรุ่น: MSC015SDA120K
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 50 ชิ้น
ราคา: RFQ
รายละเอียดการบรรจุ: ESD/สูญญากาศ/โฟม/กล่อง
เวลาการส่งมอบ: โดยทันที
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Western Union, escrow, Paypal, วีซ่า, MoneyGram
สามารถในการผลิต: อาร์เอฟคิว
ข้อมูลจำเพาะ รายละเอียดสินค้า ขออ้าง
ข้อมูลจำเพาะ
ข้อมูลจำเพาะ
ประเภท: ผลิตภัณฑ์เซมิคอนดักเตอร์แบบแยกส่วน ไดโอด วงจรเรียงกระแส ไดโอดเดี่ยว
สถานะสินค้า: กิจกรรม
กระแส - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr: 200 µA @ 1200 V
ประเภทการติดตั้ง: ผ่านหลุม
แรงดัน - ไปข้างหน้า (Vf) (สูงสุด) @ ถ้า: 1.8 V @ 15 A
แพ็คเกจ: เทป & รีล (TR)
ซีรี่ย์: -
ความจุ @ Vr, F: 906pF @ 1V, 1MHz
แพ็คเกจอุปกรณ์ของผู้จําหน่าย: TO-220-2
เวลาการกู้คืนย้อนกลับ (trr): 0 น
Mfr: เทคโนโลยีไมโครชิป
เทคโนโลย: SiC (ซิลิคอนคาร์ไบด์) Schottky
อุณหภูมิในการทำงาน - ทางแยก: -55°C ~ 175°C
กล่อง / กระเป๋า: TO-220-2
แรงดัน - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด): 1200 โวลต์
ปัจจุบัน - เฉลี่ยแก้ไข (Io): 36A
ความเร็ว: ไม่มีเวลากู้คืน > 500mA (Io)
เลขสินค้าพื้นฐาน: MSC015
รายละเอียดสินค้า
ไดโอเดส 1200 V 36A ผ่านหลุม TO-220-2