IC mạch tích hợp MSC010SDA070S
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Hoa Kỳ
Hàng hiệu: Microchip Technology
Số mô hình: MSC010SDA070S
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 50pcs
Giá bán: RFQ
chi tiết đóng gói: ESD/Chân không/Bọt/Thùng
Thời gian giao hàng: Ngay lập tức
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, ký quỹ, Paypal, Visa, MoneyGram
Khả năng cung cấp: RFQ
Thông số kỹ thuật Mô tả sản phẩm Yêu cầu báo giá
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Nhóm: Sản phẩm bán dẫn rời rạc Đi-ốt Bộ chỉnh lưu Đi-ốt đơn
Tình trạng sản phẩm: Hoạt động
Nhiệt độ hoạt động - Ngã ba: -
Loại lắp đặt: Mặt đất
Gói: Nhập xách
Dòng: -
Điện dung @ Vr, F: -
Bao gồm thiết bị của nhà cung cấp: D3PAK
Thời gian khôi phục ngược (trr): 0 giây
Mfr: Công nghệ vi mạch
Công nghệ: SiC (Silicon cacbua) Schottky
Bao bì / Vỏ: TO-268-3, D³Pak (2 dây dẫn + Tab), TO-268AA
Điện áp - Đảo ngược DC (Vr) (Tối đa): 700 V
Hiện tại - Chỉnh lưu trung bình (Io): 10A
Tốc độ: Không có thời gian phục hồi > 500mA (Io)
Số sản phẩm cơ bản: MSC010
Mô tả sản phẩm
Diode 700 V 10A Mặt đất gắn D3PAK