IC วงจรบูรณาการ MSC010SDA070S
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: อเมริกา
ชื่อแบรนด์: Microchip Technology
หมายเลขรุ่น: MSC010SDA070S
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 50 ชิ้น
ราคา: RFQ
รายละเอียดการบรรจุ: ESD/สูญญากาศ/โฟม/กล่อง
เวลาการส่งมอบ: โดยทันที
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Western Union, escrow, Paypal, วีซ่า, MoneyGram
สามารถในการผลิต: อาร์เอฟคิว
ข้อมูลจำเพาะ รายละเอียดสินค้า ขออ้าง
ข้อมูลจำเพาะ
ข้อมูลจำเพาะ
ประเภท: ผลิตภัณฑ์เซมิคอนดักเตอร์แบบแยกส่วน ไดโอด วงจรเรียงกระแส ไดโอดเดี่ยว
สถานะสินค้า: กิจกรรม
อุณหภูมิในการทำงาน - ทางแยก: -
ประเภทการติดตั้ง: การติดตั้งพื้นผิว
แพ็คเกจ: ขนาดใหญ่
ซีรี่ย์: -
ความจุ @ Vr, F: -
แพ็คเกจอุปกรณ์ของผู้จําหน่าย: ดีทรีพีเอเค
เวลาการกู้คืนย้อนกลับ (trr): 0 น
Mfr: เทคโนโลยีไมโครชิป
เทคโนโลย: SiC (ซิลิคอนคาร์ไบด์) Schottky
กล่อง / กระเป๋า: TO-268-3, D³Pak (2 สาย + แถบ), TO-268AA
แรงดัน - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด): 700 โวลต์
ปัจจุบัน - เฉลี่ยแก้ไข (Io): 10A
ความเร็ว: ไม่มีเวลากู้คืน > 500mA (Io)
เลขสินค้าพื้นฐาน: MSC010
รายละเอียดสินค้า
ไดโอเดส 700 V 10A ด้านบน D3PAK